Module MiniGbit Cisco MGBSX1

  • Mã sản phẩm: MGBSX1
  • Đánh giá:
5
25
  • Giá bán: 1.872.000đ [đã bao gồm VAT]
Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 12 tháng
Chính sách nổi bật
  • Hướng dẫn đặt hàng
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Chính sách hoàn tiền
  • Bán hàng online toàn quốc
Thông số kỹ thuật
Đặc tính kỹ thuật chung Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver MGBSX1
Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT.
Cáp quang tương ứng khoảng cách :
62.5/125um MMF @ 160 MHz/km, up to 220m
62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 275m
50/125um MMF @ 400 MHz/km, up to 500m
50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 550m
Bảo hành 12 tháng
Đánh giá
Đánh giá
No
  • Bình chọn sản phẩm này:

Sản phẩm bán chạy nhất

Khuyến mãi
HP ProDesk 400 G6 SFF 9FX89PA
Màn hình Viewsonic VA2432-H
Core i9 10900K Comet Lake
Core i9 10900 Comet Lake
Core i7 10700K Comet Lake
Module MiniGbit Cisco MGBSX1
  • Giá bán: 1.872.000đ [đã bao gồm VAT]