TẤM PIN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI DÙNG CHO BỘ CUNG CẤP NGUỒN SOLAR PANEL 48V(MAX) 11A(MAX) 400W, SKU: SOLAR400W HIỆU ECOFLOW
Chia sẻ:
Thương hiệu:
Mã sản phẩm:
LDEF_48V_SOLAR400W