TẤM PIN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI DÙNG CHO BỘ CUNG CẤP NGUỒN SOLAR PANEL 21.6V(VMP18.2V) 9.6A 160W, SKU:EFSOLAR160W-BIFICIAL HIỆU ECOFLOW
Chia sẻ:
Thương hiệu:
Mã sản phẩm:
LDEF_21V6_160W