Module MiniGbit Cisco Linksys MGBLH1

  • Mã sản phẩm: MGBLH1
  • Phản hồi khách hàng:
5
25
  • Giá bán: 3.597.000đ [đã bao gồm VAT]
Tình trạng: Còn hàng
  • Bảo hành: 24 tháng
Chính sách nổi bật
  • Hướng dẫn đặt hàng
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
  • Chính sách hoàn tiền
  • Bán hàng online toàn quốc
Thông số sản phẩm
Đặc tính kỹ thuật chung Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
Module quang SFP, chuẩn cáp nhảy LC sử dụng cho các switch có cổng MiniGBIT.
Cáp quang tương ứng khoảng cách :
62.5/125um MMF @ 200 MHz/km, up to 500m
50/125um MMF @ 500 MHz/km, up to 2000m
9/125um SMF @ 40km
Bảo hành 24 tháng
Phản hồi khách hàng
Đánh giá
No
  • Bình chọn sản phẩm này:

Sản phẩm bán chạy nhất

Dell Precision 7920 Tower XCTO Base 42PT79DW05
Dell Precision 7920 Tower XCTO Base 42PT79DW04
Dell Precision 7920 Tower XCTO Base 42PT79D003
Dell Precision 7920 Tower XCTO Base 42PT79D002
Dell Precision 7920 Tower XCTO Base 42PT79D001
Module MiniGbit Cisco Linksys MGBLH1
  • Giá bán: 3.597.000đ [đã bao gồm VAT]