Màn hình Đồ họa Samsung (LS27B800PXEXXV)
27 inch / 4K UHD / 5ms / 60Hz
Thương hiệu: SamSung
Mã sản phẩm: MHSS_LS27B800PXEXXV
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
7.170.000 ₫
(Đã bao gồm VAT)
7.380.000 ₫ - 2.85%
MUA NGAY
THÊM VÀO GIỎ HÀNG
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Nâng tầm không gian làm việc chuyên nghiệp của bạn với Màn Hình Máy Tính Samsung LS27B800PXEXXV. Được thiết kế dành cho những người dùng đòi hỏi cao về chất lượng hình ảnh và độ chính xác màu sắc, chiếc màn hình 27 inch 4K UHD này mang đến trải nghiệm thị giác vượt trội, chi tiết đến kinh ngạc và sự an tâm với gói bảo hành dài hạn 3 năm.
Khám Phá Sự Ưu Việt Và Chất Lượng Đỉnh Cao Của Samsung LS27B800PXEXXV:
Samsung LS27B800PXEXXV – Lựa Chọn Hàng Đầu Cho:
  • Chuyên gia sáng tạo: Nhà thiết kế đồ họa, nhiếp ảnh gia, biên tập video, kiến trúc sư.
  • Lập trình viên, nhà phát triển phần mềm: Cần không gian làm việc rộng lớn và độ chi tiết cao.
  • Người dùng doanh nghiệp: Yêu cầu chất lượng hiển thị cao, độ bền và các tính năng chuyên nghiệp.
Thông sốGiá trị
Part numberLS27B800PXEXXV
Hãng sản xuấtSAMSUNG
Loại sản phẩmMàn hình
Màu sắcĐen
Nhu cầuThiết kế
Loại màn hìnhPhẳng
Kích thước màn hình LCD27 inch
Tỉ lệ màn hình0.67291666666667
Độ phân giải màn hìnhUHD(3840 x 2160)
Tấm nềnIPS
Tần số quét60Hz
Thời gian đáp ứng5ms
Màn hình Cảm ứngKhông
Khả năng hiển thị màu1.073 tỷ màu
Độ sáng màn hình350cd/㎡ (Độ sáng tối đa 400 cd / ㎡)
Độ tương phản tĩnh1000:1(Typ)
Góc nhìn178°/178°
Tính năng nổi trộiENERGY STAR, HDR 400, DCI-P3 98%, chân đế hỗ trợ xoay dọc, nâng hạ màn
Loa tích hợpKhông
Cổng giao tiếpHDMI, DisplayPort , USB C ( xuất hình, PD 90W ), RJ45
Công suất tiêu thụ điệnĐiện áp AC đầu vào: 100 - 240 V
Phụ kiện đi kèmDây nguồn + Cáp HDMI + USB
Type-C
Kích thướcCó chân đế (RxCxD) : 615.5 x 551.9 x 196.4 mm Không có chân đế (RxCxD) : 615.5 x 368.2 x 42.7 mm