Switch Dlink DEM-220T

  • Đặt mua qua Online (7:30 - 22:00).Hoặc Điện thoại - (028)39.203.921
  • Đổi trả trong 7 ngày: MIỄN PHÍ nếu sản phẩm có lỗi
  • Giao hàng MIỄN PHÍ trong Thành Phố Hồ Chí Minh Xem chi tiết
  • Bảo hành chính hãng: 36 tháng - Xem điểm bảo hành.

Liên hệ
Tinh trạng: Còn hàng
Gửi mail:

Additional information

Thông tin sản phẩm

100Base-BX-D (Simplex LC) Single-Mode 20KM SFP (Mini-GBIC) Transceiver (TX-1550/RX-1310 nm)

không

"" was added to wishlist